ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ hsd ] การจับคู่ 311 ผลิตภัณฑ์.
FAKRA HSD Connector OEM ODM ยอมรับ E-code เครื่องเชื่อมเคเบิลโคเอชเชียล
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
|---|---|
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
FAKRA HSD Connector 4Pin E Code สีเขียว 90 องศา
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
|---|---|
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
| รหัส: | E-รหัส |
FAKRA HSD LVDS 4 PIN Connector Z-Code แบบตรง PCB มอนท์
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
|---|---|
| สี: | สีน้ำฟ้า |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
FAKRA HSD Connector โคเอชชียล มุมขวา ประเภท PCB Mount สําหรับ BMW
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS 4Pin B-Code สีขาว มุมขวา PCB Mount Connector
| รหัส: | บี-โค้ด |
|---|---|
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
FAKRA HSD LVDS 4 Pin Connector E-Code ลักษณะมุมขวา สําหรับการวาง PCB
| รหัส: | E-รหัส |
|---|---|
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
| สี: | สีเขียวใบ |
FAKRA HSD Connector Right Angle Type PCB Mount สําหรับรถยนต์
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
|---|---|
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
สาย LVDS HSD ของรถยนต์ไปยังสาย GVIF สําหรับวิดีโอกล้องในและออกของวิดีโอ
| อินเทอร์เฟซ: | ช่วงกว้าง |
|---|---|
| การปรับแต่ง: | ยอมรับคำสั่งซื้อ OEM และ ODM แล้ว |
| กลไกข้อต่อ: | ผลัก |
การแปลง HSD ของรถยนต์เป็น GVIF Video Input / Output Cable
| การใช้งาน: | ยานยนต์ |
|---|---|
| ความถี่: | สูง |
| เพศ: | เพศชายเพศหญิง |
2X4Pin Blue C Code HSD PCB Connector สําหรับการสื่อสารภายในยาน
| ประเภท: | ขั้วต่อ HSD 2X4Pin |
|---|---|
| รหัส: | C-Code สีฟ้า |
| การกำหนดค่าพิน: | 2X4Pin เพื่อการเชื่อมต่อที่เชื่อถือได้ |

