ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ hsd ] การจับคู่ 311 ผลิตภัณฑ์.
FAKRA HSD LVDS 4Pin H Code PCB Mount Connector สําหรับวิทยุรถ
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| สี: | เฮเทอร์ไวโอเล็ต/4003 สี |
FAKRA HSD LVDS 4Pin Connector -40°C ถึง +105°C รับ OEM ODM
| แรงดันใช้งาน: | 60 โวลต์ rms |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
FAKRA HSD Connector 4-Cole PCB Mount สายสัญลักษณ์รถยนต์ตรง
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
| สี: | สีขาว |
FAKRA HSD Connector 4 pin 90 องศา PCB Mount มุมขวา
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
FAKRA HSD เครื่องเชื่อมรถยนต์ 4+2 6Pin LVDS สําหรับรถยนต์
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
เครื่องเชื่อม FAKRA HSD 90 องศา พล็อกและเครื่องเชื่อมสําหรับการติดตั้ง PCB
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
|---|---|
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
คอนเนคเตอร์ FAKRA HSD Code-E สีเขียว ชนิดมุมฉาก ตัวยึด PCB
| รหัส: | E-รหัส |
|---|---|
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
FAKRA HSD LVDS 4Pin Coaxial Connector OEM&ODM รับใช้ในอุตสาหกรรมรถยนต์
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
PCB/Panel Mount FAKRA HSD LVDS D Code Claret Violet/4004 สี 4+2Pin สําหรับ BMW
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
ประเภทเครื่องจักรยานยนต์ FAKRA HSD LVDS 4Pin E-Code Connector มุมขวา
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |

