ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ hsd ] การจับคู่ 316 ผลิตภัณฑ์.
FAKRA HSD LVDS PCB Mount RF Connector สําหรับ GPS Telematics หรือการนําทาง
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
|---|---|
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
| รอบการผสมพันธุ์: | ≥ 25 |
FAKRA HSD PCB Mount Connector สําหรับการส่งสัญญาณ GSM ของรถยนต์
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2 พิน |
| รอบการผสมพันธุ์: | ≥ 25 |
FAKRA HSD LVDS 4Pin PCB Mount 4 ติดต่อ Pin Connector สําหรับวิทยุรถยนต์
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4 ขา |
FAKRA HSD Connector Code E Plug 90 องศา PCB Mount โคเอชเชียล คอนเนคเตอร์
| รหัส: | E-รหัส |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
FAKRA HSD LVDS 4+2Pin แบบมุมขวาสําหรับการติดตั้งบนแผ่นวงจรพิมพ์
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
รถยนต์ FAKRA HSD LVDS Connector 4 + 2Pin PCB Mount สําหรับกล้อง LVDS
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2 พิน |
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
ชนิดมุมขวา คอนเนคเตอร์ FAKRA HSD PCB Mount คอนเนคเตอร์พินหน้าสัมผัส 4+2
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
| รหัส: | E-รหัส |
FAKRA HSD Connector สําหรับ LVDS 4+2pin HSD Code D Plug PCB Mount Connector เครื่องเชื่อมต่อ
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
|---|---|
| รหัส: | ดี-โค้ด |
| สี: | สีม่วงแดง/4004สี |
4+2Pin FAKRA HSD Connector Code D Plug 90 องศา PCB Mount โคเอชเชียล คอนเนคเตอร์
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
สาย FAKRA HSD LVDS สาย 4-Core สําหรับรถยนต์ BMW
| ชื่อสินค้า: | สาย FAKRA HSD |
|---|---|
| ระดับอุณหภูมิ: | -40°C ถึง +125°C |
| ความยาวสายเคเบิล: | ปรับแต่งได้ |

