ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ hsd ] การจับคู่ 311 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องเชื่อม FAKRA HSD รหัส B เครื่องเชื่อมแบบตรงแบบโคเอชเชียลสําหรับ PCB Mount
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
|---|---|
| รหัส: | บี-โค้ด |
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
FAKRA HSD Connector 100Ω PCB Mount 4+2 เครื่องเชื่อม Pin ติดต่อสําหรับวิทยุรถ
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| สี: | สีเขียว |
FAKRA HSD LVDS PCB 4 Pin Connector Code D ติดมุมขวาสําหรับกล้องรถ
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| สี: | สีม่วงแดง/4004สี |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS 4Pin 90 องศา PCB Mount มุมขวา
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| รหัส: | H-รหัส |
FAKRA HSD Connector ขวามุมรถยนต์ LVDS Connectors สําหรับชนิดการติดตั้ง PCB
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
เครื่องเชื่อม FAKRA HSD แบบมุมขวา สําหรับเชื่อมต่อแอนเทนน่ารถยนต์
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4 ขา |
FAKRA HSD LVDS Connector D-Code แบบตรงสําหรับ PCB / แพนล์มอนท์
| สี: | สีม่วงแดงม่วง/4004 สี |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
FAKRA HSD Connector PCB Mount 4+2 ติดต่อ Pin Connector สําหรับวิทยุรถยนต์
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| สี: | สีม่วงแดง/4004สี |
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
FAKRA HSD LVDS 4+2Pin มุมแข็ง แบบแผ่นติดตั้งผ่านหลุม D Code Plug
| สี: | สีม่วงแดง/4004สี |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
PCB Mount Automotive FAKRA HSD LVDS 4Pin Connector พล็อก 90 องศา
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |

