ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ hsd ] การจับคู่ 316 ผลิตภัณฑ์.
ประเภทเครื่องจักรยานยนต์ FAKRA HSD LVDS 4Pin E-Code Connector มุมขวา
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
FAKRA HSD Connector รถยนต์ LVDS สายสัญลักษณ์สายสัญลักษณ์ 4 ปิน สําหรับ Benz
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
FAKRA HSD Connector โปรแกรมรถยนต์ ติดตั้งมุมขวา A Code 4Pin PCB Mount
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
|---|---|
| MOQ: | 20 ชิ้น |
| รหัส: | เอ-โค้ด |
FAKRA HSD LVDS 4Pin PCB/แผง Mount Connector OEM และ ODM ยอมรับ
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
FAKRA HSD Connector 100 Ohm Straight Solder D-Code สําหรับระบบกล้องในรถยนต์
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
FAKRA HSD LVDS 4+2Pin H Code เครื่องเชื่อมรถมุมขวา
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
รถยนต์ FAKRA HSD LVDS 4+2Pin Connector E-Code สําหรับ PCB Mount
| สี: | สีเขียวใบ |
|---|---|
| แรงดันใช้งาน: | 60 โวลต์ rms |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
FAKRA HSD LVDS 4 Pin Connector E-Code แบบมุมขวา
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
เครื่องเชื่อม LVDS HSD ของรถยนต์กับ GVIF ใน Out Video Data สําหรับระบบกล้องรถยนต์
| ชื่อสินค้า: | สายเคเบิล HSD LVDS GVIF สำหรับยานยนต์ |
|---|---|
| ภูมิคุ้มกันรบกวน: | สูง |
| เครื่องเชื่อม: | ขั้วต่อ GVIF |
FAKRA HSD Connector 4 Plus 2 Pin หญิงรหัส Z มีผลงานทางกลที่แข็งแกร่งกับวงจรการจับคู่มากกว่า 25 ครั้ง
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| ความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| ความต้านทานของฉนวน: | ≥1,000 MΩ |

