ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ hsd ] การจับคู่ 311 ผลิตภัณฑ์.
HSD (รหัส Z) ถึงสาย USB Mini B สําหรับการถ่ายทอดข้อมูลรถยนต์ความเร็วสูง
| Item: | Automotive Cable Assembly |
|---|---|
| Impedance: | 100 Ohm |
| HSD Connector: | Code Z, Straight, WaterBlue Color |
สาย HSD กันน้ําสําหรับ USB, IEEE 1394 และ Ethernet Connectivity
| Product Name: | HSD Cable |
|---|---|
| Temperature Rating: | -40°C To +125°C |
| Frequency Range: | DC To 6GHz |
สาย HSD กันน้ําสําหรับการถ่ายทอดวีดีโอดิจิตอลความเร็วสูง
| Product Name: | HSD Cable |
|---|---|
| Connector Pin: | 4Pin |
| Impedance: | 100 Ohm |
ขั้วต่อ FAKRA HSD สีขาว 4+2 ขา ขั้วต่อ PCB/แผงโคแอกเซียล
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
FAKRA HSD LVDS 4 PIN มุมขวา ประเภท OEM&ODM ยอมรับบริการบี-โค้ด
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| สี: | สีขาว |
แบบมุมขวา ประเภทรถยนต์ FAKRA HSD Connector 4+2Pin H Code PCB Mount
| รหัส: | H-รหัส |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
รถยนต์ FAKRA HSD Connector H Code สัญญาณ GPS สําหรับ PCB Mount
| แรงดันใช้งาน: | 60 โวลต์ rms |
|---|---|
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
FAKRA HSD LVDS 4 PIN สายเชื่อมรถยนต์แบบตรง Z-Code
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
FAKRA HSD Connector 4+2PIN พล็อก 90 องศา และพับ PCB
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
|---|---|
| รหัส: | ดี-โค้ด |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
FAKRA HSD Connector 4-Cole PCB Mount Straight Connector สําหรับกล้อง LVDS
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| รหัส: | บี-โค้ด |
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |

