ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ z code hsd cable assembly ] การจับคู่ 130 ผลิตภัณฑ์.
สาย HSD LVDS สีดํา สายเชื่อม 4PIN สําหรับระบบ ADAS
| รายละเอียดการบรรจุ: | ขนาดกล่องของขวัญ: 260 * 220 * 80 มม. 20 ชิ้น / กล่อง |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7 ~ 14 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | แอล/C, ที/ที, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
FAKRA HSD Connector 100 Ohm Straight Solder D-Code สําหรับระบบกล้องในรถยนต์
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
LVDS Wiring Harness HSD-H Type 4Pin To GVIF Video output Cable สามารถปรับแต่งได้
| ใบรับรอง: | เครื่องใช้ไฟฟ้า เครื่องใช้ในบ้าน ผลิตภัณฑ์รถยนต์ทุกชนิด |
|---|---|
| ชื่อรายการ: | FAKRA HSD LVDS 4 ขา |
| แอปพลิเคชัน: | รถยนต์ |
FAKRA HSD Connector สําหรับ LVDS 4+2pin HSD Code D Plug PCB Mount Connector เครื่องเชื่อมต่อ
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
|---|---|
| รหัส: | ดี-โค้ด |
| สี: | สีม่วงแดง/4004สี |
FAKRA HSD Connector Right Angle Type PCB Mount RF Connector สําหรับวิทยุรถ
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
|---|---|
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
เครื่องเชื่อม USB ความถี่สูง FAKRA HSD DC ถึง 6 GHz สําหรับการส่งข้อมูลที่มั่นคง
| รอบการผสมพันธุ์: | ≥ 25 |
|---|---|
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
FAKRA HSD Connector PCB Mount 4pin รุ่นมุมขัดสําหรับวิทยุรถ
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
|---|---|
| รหัส: | ดี-โค้ด |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
PCB/Panel Mount FAKRA HSD LVDS D Code Claret Violet/4004 สี 4+2Pin สําหรับ BMW
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS PCB 4 Pin Connector Code D ติดมุมขวาสําหรับกล้องรถ
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| สี: | สีม่วงแดง/4004สี |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS 4 PIN สายเชื่อมรถยนต์แบบตรง Z-Code
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |

