ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ z code hsd cable assembly ] การจับคู่ 130 ผลิตภัณฑ์.
PCB FAKRA HSD Connector 4+2 รหัสพิน Z ตัวเมียสำหรับยานยนต์
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| ความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| ความต้านทานของฉนวน: | ≥1,000 MΩ |
ลูกค้าความถี่ขอเคเบิล HSD LVDS 100Ω อัตราต่อต้าน -40.C ถึง 105.C ระยะอุณหภูมิ
| ชื่อสินค้า: | สายเคเบิล HSD LVDS |
|---|---|
| ความยาว: | คำขอของลูกค้า |
| ความต้านทานของสายเคเบิล: | 100โอห์ม |
HSD LVDS 2 ใน 1 สายเคเบิล Z Code Extension Cable สําหรับวิทยุแอนเทนน่ารถยนต์
| ชื่อสินค้า: | สายเคเบิล HSD LVDS |
|---|---|
| ความยาว: | คำขอของลูกค้า |
| ระยะอุณหภูมิ: | −40°C ถึง +105°C |
สายเคเบิลหน้าจอ LVDS สำหรับรถยนต์ที่ใช้งานได้จริง, สายต่อขยาย HSD หญิง 12 พินถึง 4 พิน E รหัส
| พิมพ์: | สายเคเบิล RF/สายเคเบิล HSD |
|---|---|
| วัสดุตัวเครื่อง: | ทองเหลือง / สังกะสีหล่อ |
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
สาย HSD กันน้ําสําหรับ USB, IEEE 1394 และ Ethernet Connectivity
| Product Name: | HSD Cable |
|---|---|
| Temperature Rating: | -40°C To +125°C |
| Frequency Range: | DC To 6GHz |
สาย HSD กันน้ําสําหรับระบบช่วยขับขี่ที่ทันสมัย (ADAS)
| Product Name: | HSD Cable |
|---|---|
| Cable Type: | Coaxial |
| Frequency Range: | DC To 6GHz |
สาย HSD กันน้ําสําหรับการถ่ายทอดวีดีโอดิจิตอลความเร็วสูง
| Product Name: | HSD Cable |
|---|---|
| Connector Pin: | 4Pin |
| Impedance: | 100 Ohm |
รหัส H RF FAKRA คอนเนคเตอร์ตัวผู้ H รหัสอเนกประสงค์ที่ใช้งานได้จริง
| พิมพ์: | ขั้วต่อโคแอกเชียล RF |
|---|---|
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | PCB / แผงเมานต์ |
| รหัส: | เอช-โค้ด,เฮเทอร์ไวโอเล็ต |
สาย HSD กันน้ําสําหรับการส่งข้อมูลรถยนต์ความเร็วสูง
| Product Name: | HSD Cable |
|---|---|
| Temperature Rating: | -40°C To +125°C |
| Cable Type: | Coaxial |
สาย HSD กันน้ําสําหรับ LVDS แอพลิเคชั่นกล้องและเซ็นเซอร์
| Product Name: | HSD Cable |
|---|---|
| Frequency Range: | DC To 6GHz |
| Temperature Rating: | -40°C To +125°C |

