ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ z code hsd cable assembly ] การจับคู่ 132 ผลิตภัณฑ์.
สีน้ําสีน้ํา FAKRA HSD LVDS Connector 4+2Pin Z Code สําหรับกล้อง LVDS
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
แบบตรง FAKRA HSD Connector PCB Mount สําหรับรถยนต์ อิเล็กทรอนิกส์สารสนเทศและบันเทิงดิจิตอล
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
|---|---|
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
FAKRA HSD LVDS 4 Pin Connector แบบมุมขวา สําหรับแอนเทนนา GPS
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
สีดํา FAKRA HSD LVDS Connector รหัส A 4+2Pin สําหรับสัญญาณ GPS ของยาน
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
4+2Pin C Code FAKRA HSD LVDS Connector มุมขวา ประเภทสําหรับ GPS Telematics
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
OEM FAKRA HSD LVDS 4 Pin Connector สําหรับเครื่องทําความร้อนที่ควบคุมด้วยวิทยุของรถยนต์
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
ยานยนต์ 4 + 2 Pin FAKRA HSD Connector สีดำสำหรับ PCB Mount
| ประเภทการติดตั้ง: | ตัวยึด PCB / ตัวยึดแผง |
|---|---|
| การเข้ารหัส / สี (ยานยนต์): | รหัส A สีดำ |
| สไตล์ตัวเชื่อมต่อ: | มุมฉาก |
FAKRA HSD LVDS 4 Pin Connector C Code แบบตรงสําหรับรถยนต์
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
ตัวเชื่อมต่อ HSD ความเร็วสูงปลั๊กรถยนต์มุมขวา 4 + 4 พิน PCB Mount
| การเข้ารหัส / สี (ยานยนต์): | รหัส A,ดำ/9005 |
|---|---|
| เข็มหมุด: | 4 ขาสัญญาณ 4 ขาไฟ |
| ความต้านทาน: | 100 โอห์ม |

