ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ z code hsd cable assembly ] การจับคู่ 132 ผลิตภัณฑ์.
4+4 Pin FAKRA HSD Connector มุมขวา สําหรับอิเล็กทรอนิกส์รถยนต์
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+4Pin |
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
ขั้วต่อสายไฟ FAKRA สำหรับรถยนต์ กันน้ำ แจ็ค Z น้ำหนักเบา ทนทาน
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| ความถี่: | กระแสตรงถึง 2 กิกะเฮิรตซ์ |
| ความต้านทานของฉนวน: | ≥1,000 MΩ |
4+2Pin FAKRA HSD Connector ลักษณะมุมขวา สีเขียว สําหรับวิทยุรถ
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
| รอบการผสมพันธุ์: | ≥ 25 |
มุมขวา FAKRA HSD Connector 4+4 Pin สําหรับกล้อง LVDS รถยนต์
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+4Pin |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
FAKRA HSD Connector 4+2Pin แบบตรงสําหรับการเชื่อมต่อแอนเทนน่ารถยนต์
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS Connector 4Pin แบบตรง PCB Mount สําหรับสัญญาณ GSM ของรถยนต์
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
FAKRA HSD Connector 4Pin แบบมุมขวา สําหรับรถยนต์ GPS Telematics
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
FAKRA HSD LVDS Connector สําหรับความถี่สูง IEEE 1394 ระยะการใช้งาน DC ถึง 6 GHz
| การใช้งาน: | กล้อง LVDS, USB, และ IEEE 1394 การใช้งาน |
|---|---|
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
FAKRA HSD Connector 4+2Pin สีขาว สําหรับรถยนต์ GPS Radio
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
ตัวเชื่อมต่อ USB FAKRA HSD อัตโนมัติ ลิงค์ความเร็วสูง HSL สำหรับการส่งสัญญาณวิดีโอ
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| เข็มหมุด: | 4พิน |
| ความต้านทาน: | 90 โอห์ม |

