ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ z code hsd cable assembly ] การจับคู่ 134 ผลิตภัณฑ์.
HSD (รหัส Z) ไปยังสาย USB Mini B สําหรับการเชื่อมต่อ Ethernet ในรถยนต์
| Item: | Automotive Cable Assembly |
|---|---|
| HSD Connector: | Code Z, Straight, WaterBlue Color |
| Impedance: | 100 Ohm |
HSD (รหัส Z) ไปยังสาย USB Mini B สําหรับข้อมูลบันเทิงในรถ
| Item: | Automotive Cable Assembly |
|---|---|
| HSD Connector: | Code Z, Straight, WaterBlue Color |
| Frequency: | High |
HSD LVDS รถยนต์ 2 ใน 1 สาย HSD Harness สายแอนเทนน่ารถยนต์
| ชื่อสินค้า: | สายเคเบิล HSD LVDS |
|---|---|
| ความต้านทานของสายเคเบิล: | 100โอห์ม |
| ความยาว: | คำขอของลูกค้า |
HSD LVDS 4 Pin Cable การสื่อสาร 4-Core Cable HSD สาย Video Cable
| ชื่อสินค้า: | สายเคเบิล HSD LVDS |
|---|---|
| ความถี่: | สูง |
| ความยาว: | คำขอของลูกค้า |
HSD (รหัส Z) ไปยังสาย USB Mini B สําหรับระบบสื่อสารรถยนต์
| Frequency: | High |
|---|---|
| Impedance: | 100 Ohm |
| Length: | Customized Length |
HSD LVDS Cable Z Code การถ่ายทอดข้อมูลความเร็วสูงสําหรับระบบสารสนเทศและบันเทิงรถยนต์
| Item: | Automotive Cable Assembly |
|---|---|
| Frequency: | High |
| Application: | Automotive |
ตัวเชื่อมต่อสายเคเบิล HSD LVDS แบบตรง 4+2 ขาสำหรับยานยนต์ข้อมูลความเร็วสูง
| หมายเลขรุ่น: | ขั้วต่อ HSD 4+2PIN |
|---|---|
| ช่วงอุณหภูมิ: | -40° ~ +105°C |
| พิมพ์: | สพม |
FAKRA HSD Connector 4 Plus 2 Pin หญิงรหัส Z มีผลงานทางกลที่แข็งแกร่งกับวงจรการจับคู่มากกว่า 25 ครั้ง
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| ความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| ความต้านทานของฉนวน: | ≥1,000 MΩ |
คอนเนคเตอร์ PCB FAKRA 2291392-4 รหัสคอนเนคเตอร์ชุดสายไฟรถยนต์ส่วนประกอบ PCB D
| ความต้านทาน: | 50Ω |
|---|---|
| ความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| ความต้านทานของฉนวน: | ≥1,000 MΩ |
คอนเนคเตอร์ FAKRA PCB 2291392-3 ส่วนประกอบ PCB คอนเนคเตอร์ชุดสายไฟรถยนต์ รหัส D
| ความต้านทาน: | 50Ω |
|---|---|
| ความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| ความต้านทานของฉนวน: | ≥1,000 MΩ |

