ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ fakra hsd connector ] การจับคู่ 212 ผลิตภัณฑ์.
สายเคเบิลต่อขยาย HSD สำหรับรถยนต์ 4 พินรหัส Z สำหรับอินเทอร์เฟซวิดีโอในรถยนต์
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สาย FAKRA HSD |
|---|---|
| ปฐมนิเทศ: | ตรง |
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
สาย FAKRA HSD LVDS สาย 4-Core สําหรับรถยนต์ BMW
| ชื่อสินค้า: | สาย FAKRA HSD |
|---|---|
| ระดับอุณหภูมิ: | -40°C ถึง +125°C |
| ความยาวสายเคเบิล: | ปรับแต่งได้ |
GPS Bluetooth HSD Pigtail Coaxial Cable, ชุดสายโคแอกเซียล LVDS FAKRA 4 ขา
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | สายคอนเนคเตอร์ Fakra HSD อเนกประสงค์ |
|---|---|
| ปฐมนิเทศ: | ตรง / มุมขวา |
| พิมพ์: | สายเคเบิล RF |
ขั้วต่อสายเคเบิล HSD รหัส Z เป็น USB 2.0 A ชนิดมีฝาปิด
| พิมพ์: | FAKRA HSD LVDS 4 ขา |
|---|---|
| สี: | น้ำเงิน,ดำ |
| ใช้: | ยานยนต์ โมดูลระบบสาระบันเทิงในรถยนต์ |
FAKRA HSD LVDS 4Pin Connector สําหรับเครื่องทําความร้อนที่ควบคุมด้วยวิทยุในรถยนต์
| สี: | สีม่วงแดง/4004สี |
|---|---|
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
FAKRA HSD LVDS 4Pin Connector -40°C ถึง +105°C รับ OEM ODM
| แรงดันใช้งาน: | 60 โวลต์ rms |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
FAKRA HSD LVDS 4Pin PCB Mount RF Connector สําหรับการส่งสัญญาณ GSM ของยาน
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4 ขา |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS 4Pin Coaxial Connector OEM&ODM รับใช้ในอุตสาหกรรมรถยนต์
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
ประเภทเครื่องจักรยานยนต์ FAKRA HSD LVDS 4Pin E-Code Connector มุมขวา
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
เครื่องเชื่อม HSD 4+4Pin เหมาะสําหรับกล้อง LVDS, USB และ IEEE 1394
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |

