ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ fakra hsd connector ] การจับคู่ 212 ผลิตภัณฑ์.
FAKRA HSD Connector รถยนต์ LVDS สายสัญลักษณ์สายสัญลักษณ์ 4 ปิน สําหรับ Benz
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
แบบมุมขวา ประเภทรถยนต์ FAKRA HSD Connector 4+2Pin H Code PCB Mount
| รหัส: | H-รหัส |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
FAKRA C PCB Mount ตัวเชื่อมต่อโคแอกเซียลชนิดตรงพอร์ตเดียว OEM / ODM
| ประเภทเครื่องเชื่อม: | ขั้วต่อ FAKRA PCB |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40°C ~ +105°C |
| ความต้านทาน: | 50โอห์ม |
FAKRA HSD Connector 100Ω PCB Mount 4+2 เครื่องเชื่อม Pin ติดต่อสําหรับวิทยุรถ
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| สี: | สีเขียว |
FAKRA HSD Connector PCB Mount 4+2 ติดต่อ Pin Connector สําหรับวิทยุรถยนต์
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| สี: | สีม่วงแดง/4004สี |
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
คอนเนคเตอร์ FAKRA HSD Code-E สีเขียว ชนิดมุมฉาก ตัวยึด PCB
| รหัส: | E-รหัส |
|---|---|
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
FAKRA HSD Connector Code E Plug 90 องศา PCB Mount โคเอชเชียล คอนเนคเตอร์
| รหัส: | E-รหัส |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
FAKRA HSD Connector OEM ODM ยอมรับ E-code เครื่องเชื่อมเคเบิลโคเอชเชียล
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
|---|---|
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
FAKRA HSD Connector 4Pin E Code สีเขียว 90 องศา
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
|---|---|
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
| รหัส: | E-รหัส |
FAKRA HSD Connector สายตรง PCB Mount สําหรับการทําความร้อนที่จอดรถ
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |

