ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ fakra hsd connector ] การจับคู่ 212 ผลิตภัณฑ์.
FAKRA HSD Connector 4+2Pin Z Code สายตรงประเภท PCB Mount Connector
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
|---|---|
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
FAKRA HSD Connector สําหรับ LVDS 4+2pin HSD Code D Plug PCB Mount Connector เครื่องเชื่อมต่อ
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
|---|---|
| รหัส: | ดี-โค้ด |
| สี: | สีม่วงแดง/4004สี |
FAKRA HSD Connector Right Angle PCB Mount สําหรับการใช้งานในอุตสาหกรรมรถยนต์
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
ขั้วต่อ FAKRA HSD สีขาว 4+2 ขา ขั้วต่อ PCB/แผงโคแอกเซียล
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
เครื่องเชื่อม FAKRA HSD สีขาว เครื่องเชื่อม PCB/Panel Mount
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| รหัส: | บี-โค้ด |
| แรงดันใช้งาน: | 60 โวลต์ rms |
FAKRA HSD Connector 2x4Pin C-Code Twin PCB Board Connector เครื่องเชื่อมรถสีฟ้า
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| จำนวนตำแหน่ง: | พิน 2x4 |
เครื่องเชื่อม PCB HSD สําหรับรถยนต์ สําหรับการถ่ายทอดข้อมูลความเร็วสูง
| ประเภทเครื่องเชื่อม: | ขั้วต่อ PCB HSD |
|---|---|
| ประเภท: | ขั้วต่อโคแอกเชียล RF |
| การเข้ารหัส / สี (ยานยนต์): | รหัส C สีฟ้า |
เครื่องเชื่อม FAKRA HSD แบบมุมขวา สําหรับเชื่อมต่อแอนเทนน่ารถยนต์
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4 ขา |
รหัส A มุมขวา Fakra HSD 4+4Pin เครื่องเชื่อมข้อมูลความเร็วสูง
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
|---|---|
| เครื่องเชื่อม: | กราฟิตดํา / 9011 |
| อุปสรรค: | 100 โอห์ม |
สายเคเบิล LVDS FAKRA ที่เสถียรสำหรับยานยนต์, รหัส Z HSD เป็น USB RJ45 สายเคเบิล FAKRA Ethernet
| รูปแบบการแปลง: | HSD เป็น USB |
|---|---|
| ตัวเชื่อมต่อ HSD: | แจ็ค HSD 4P รหัส Z |
| ช่องเสียบยูเอสบี: | พอร์ตอีเทอร์เน็ต RJ45 |

