ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ fakra hsd connector ] การจับคู่ 212 ผลิตภัณฑ์.
FAKRA HSD LVDS Connector D-Code แบบตรงสําหรับ PCB / แพนล์มอนท์
| สี: | สีม่วงแดงม่วง/4004 สี |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
FAKRA HSD LVDS Connector 4+2Pin PCB Mount RF Connector สําหรับ GPS ออโต้
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
|---|---|
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2 พิน |
PCB/Panel Mount FAKRA HSD LVDS D Code Claret Violet/4004 สี 4+2Pin สําหรับ BMW
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
รถยนต์ FAKRA HSD LVDS Connector 4 + 2Pin PCB Mount สําหรับกล้อง LVDS
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2 พิน |
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
FAKRA HSD LVDS 4 PIN Connector B Code ลักษณะมุมขวา สําหรับ PCB Mount
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
FAKRA HSD LVDS 4Pin 90 องศา PCB Mount มุมขวา
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| รหัส: | H-รหัส |
FAKRA HSD LVDS 4Pin PCB/แผง Mount Connector OEM และ ODM ยอมรับ
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
เครื่องเชื่อม USB ความถี่สูง FAKRA HSD DC ถึง 6 GHz สําหรับการส่งข้อมูลที่มั่นคง
| รอบการผสมพันธุ์: | ≥ 25 |
|---|---|
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
FAKRA HSD LVDS 4 PIN Connector Z-Code แบบตรง PCB มอนท์
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
|---|---|
| สี: | สีน้ำฟ้า |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
FAKRA HSD LVDS PCB Mount RF Connector สําหรับ GPS Telematics หรือการนําทาง
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
|---|---|
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
| รอบการผสมพันธุ์: | ≥ 25 |

