ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ fakra hsd connector ] การจับคู่ 212 ผลิตภัณฑ์.
แบบตรง FAKRA HSD Connector PCB Mount สําหรับรถยนต์ อิเล็กทรอนิกส์สารสนเทศและบันเทิงดิจิตอล
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
|---|---|
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
PCB FAKRA HSD Connector 4+2 รหัสพิน Z ตัวเมียสำหรับยานยนต์
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| ความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| ความต้านทานของฉนวน: | ≥1,000 MΩ |
4 + 2Pin C รหัส FAKRA HSD Connector PCB Mount Plug สำหรับกล้อง LVDS/USB/IEEE 1394
| พิมพ์: | HSD +2 แบบ |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
4 + 2Pin Z รหัส FAKRA HSD Connector Waterblue สีสำหรับ PCB/แผง Mount
| รหัส: | รหัส Z |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
ตัวเชื่อมต่อ USB FAKRA HSD อัตโนมัติ ลิงค์ความเร็วสูง HSL สำหรับการส่งสัญญาณวิดีโอ
| สี: | สีดำ |
|---|---|
| เข็มหมุด: | 4พิน |
| ความต้านทาน: | 90 โอห์ม |
เครื่องเชื่อม FAKRA HSD แบบมุมขวา สําหรับ GPS Telematics หรือ Navigation
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| รอบการผสมพันธุ์: | ≥ 25 |
FAKRA HSD LVDS Connector 4Pin แบบตรง PCB Mount สําหรับสัญญาณ GSM ของรถยนต์
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
OEM ODM FAKRA HSD LVDS 4 พิน A รหัสตัวเชื่อมต่อสีดำสำหรับ PCB Mount
| ความต้านทาน: | 100 โอห์ม |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ: | −40°C~+105°C |
| การเข้ารหัส / สี (ยานยนต์): | รหัส A,ดำ/9005 |
E-Mark FAKRA HSD LVDS 4 ขาเชื่อมต่อ 90 องศาปลั๊กสีฟ้าสำหรับ BMW
| ปฐมนิเทศ: | มุมฉาก |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
4+2Pin FAKRA HSD LVDS Connector สีสีม่วงใส สําหรับเครื่องวิทยุวีดีโอรถยนต์
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |

