ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ fakra hsd connector ] การจับคู่ 212 ผลิตภัณฑ์.
FAKRA RF โคแอกเชียล HSD Connector ยานยนต์ 4+4 พินรหัส A ปลั๊ก 90 องศา
| พิมพ์: | ขั้วต่อโคแอกเชียล RF |
|---|---|
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | PCB / แผงเมานต์ |
| รหัส: | A-Code สีดำ |
สายเคเบิล HSD LVDS สำหรับยานยนต์ 4 พิน, สายเคเบิลตัวเชื่อมต่อ HSD รหัส Z
| คำค้นสินค้า: | สาย HSD ของ BMW |
|---|---|
| ชื่อรายการ: | BMW FAKRA HSD LVDS 4 ขา |
| เพศ: | เพศชายเพศหญิง |
FAKRA HSD LVDS Connector สําหรับความถี่สูง IEEE 1394 ระยะการใช้งาน DC ถึง 6 GHz
| การใช้งาน: | กล้อง LVDS, USB, และ IEEE 1394 การใช้งาน |
|---|---|
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
OEM FAKRA HSD LVDS 4 Pin Connector สําหรับเครื่องทําความร้อนที่ควบคุมด้วยวิทยุของรถยนต์
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
FAKRA HSD LVDS 2x4 Pin C การเข้ารหัส HSD 2 Connector สำหรับ PCB Mount
| จำนวนตำแหน่ง: | พินสัญญาณ 2X4 |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
FAKRA HSD LVDS 4 Pin Connector แบบมุมขวา สําหรับแอนเทนนา GPS
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
FAKRA HSD LVDS 4 Pin Connector C Code แบบตรงสําหรับรถยนต์
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
LVDS IP67 FAKRA Automotive Connectors , อุปกรณ์แสดงผล FAKRA Waterproof
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| ความถี่: | กระแสตรงถึง 2 กิกะเฮิรตซ์ |
| ความต้านทานของฉนวน: | ≥1,000 MΩ |
รหัส C ตัวเชื่อมต่อ HSD คู่มุมขวาของยานยนต์สำหรับ PCB Mount
| การเข้ารหัส / สี (ยานยนต์): | รหัส C สีฟ้า |
|---|---|
| การออกแบบที่อยู่อาศัย: | สองเท่า |
| ประเภทการติดตั้ง: | ตัวยึด PCB / ตัวยึดแผง |
LVDS 4 Pin FAKRA HSD ชุดสายไฟสายไฟสำหรับอะแดปเตอร์สายเคเบิลเสาอากาศรถยนต์
| แอปพลิเคชัน: | รถยนต์ |
|---|---|
| บริการ: | OEM ODM ยอมรับ |
| ปฐมนิเทศ: | ตรง |

