ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ fakra hsd connector ] การจับคู่ 212 ผลิตภัณฑ์.
รหัส A ตัวผู้ FAKRA HSD Connector PCB Panel Mount สำหรับวิทยุติดรถยนต์
| พิมพ์: | โคแอกเซียล |
|---|---|
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | PCB / แผงเมานต์ |
| รหัส: | A-Code สีดำ |
ขั้วต่อ FAKRA HSD 90 องศา PCB Mount 4 รหัสพิน Z ปลั๊กสำหรับกล้อง
| พิมพ์: | ขั้วต่อโคแอกเชียล RF |
|---|---|
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | PCB / แผงเมานต์ |
| รหัส: | Z-Code สี WaterBlue |
FAKRA HSD Connector 4+2Pin แบบตรงสําหรับการเชื่อมต่อแอนเทนน่ารถยนต์
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
FAKRA HSD Connector 4Pin แบบมุมขวา สําหรับรถยนต์ GPS Telematics
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
FAKRA HSD Connector 4+2Pin สําหรับรถยนต์ GPS Telematics หรือ Navigation
| รอบการผสมพันธุ์: | ≥ 25 |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2 พิน |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
สีฟ้า FAKRA HSD Connector Adapter PCB Mount Straight 4 Contact Pin สำหรับรถยนต์
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
|---|---|
| สี: | สีฟ้า |
| ปฐมนิเทศ: | ตรง |
FAKRA HSD Connector 4+2Pin สีขาว สําหรับรถยนต์ GPS Radio
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
รหัส C FAKRA HSD ขั้วต่อปลั๊ก PCB Mount ขั้วต่อหัวเข็มแนวตั้ง
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
2x4Pin FAKRA HSD Connector Double C Coding สีฟ้าสำหรับ PCB Mount
| จำนวนตำแหน่ง: | พินสัญญาณ 2X4 |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
4+4 Pin FAKRA HSD Connector มุมขวา สําหรับอิเล็กทรอนิกส์รถยนต์
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+4Pin |
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |

