ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ code c fakra hsd connector ] การจับคู่ 210 ผลิตภัณฑ์.
FAKRA HSD Connector PCB Mount 4+2 ติดต่อ Pin Connector สําหรับวิทยุรถยนต์
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| สี: | สีม่วงแดง/4004สี |
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
FAKRA HSD Connector 4Pin E Code สีเขียว 90 องศา
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
|---|---|
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
| รหัส: | E-รหัส |
FAKRA HSD Connector OEM ODM ยอมรับ E-code เครื่องเชื่อมเคเบิลโคเอชเชียล
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
|---|---|
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
เครื่องเชื่อม FAKRA HSD รหัส B เครื่องเชื่อมแบบตรงแบบโคเอชเชียลสําหรับ PCB Mount
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
|---|---|
| รหัส: | บี-โค้ด |
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
4+2Pin FAKRA HSD Connector Code D Plug 90 องศา PCB Mount โคเอชเชียล คอนเนคเตอร์
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
FAKRA HSD Connector สายตรง PCB Mount สําหรับการทําความร้อนที่จอดรถ
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
รถยนต์ FAKRA HSD Connector H Code สัญญาณ GPS สําหรับ PCB Mount
| แรงดันใช้งาน: | 60 โวลต์ rms |
|---|---|
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
FAKRA HSD Connector 4+2PIN พล็อก 90 องศา และพับ PCB
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
|---|---|
| รหัส: | ดี-โค้ด |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
FAKRA HSD Connector รถยนต์ LVDS สายสัญลักษณ์สายสัญลักษณ์ 4 ปิน สําหรับ BMW
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
FAKRA HSD Connector 4 pin 90 องศา PCB Mount มุมขวา
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |

