ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ code c fakra hsd connector ] การจับคู่ 210 ผลิตภัณฑ์.
ตัวเชื่อมต่อ FAKRA HSD PCB Mount H Code ตัวเชื่อมต่อยานยนต์ข้อมูลความเร็วสูง
| พิมพ์: | ขั้วต่อโคแอกเชียล RF |
|---|---|
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | PCB Mount |
| เพศ: | เพศชายเพศหญิง |
FAKRA HSD Connector PCB Mount Jack รหัส E สีเขียวสำหรับวิทยุ
| พิมพ์: | ขั้วต่อโคแอกเชียล RF |
|---|---|
| รหัส: | E-รหัส |
| สี: | ใบไม้สีเขียว |
FAKRA HSD Connector PCB Mount 4pin รุ่นมุมขัดสําหรับวิทยุรถ
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
|---|---|
| รหัส: | ดี-โค้ด |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
ชนิดมุมขวา คอนเนคเตอร์ FAKRA HSD PCB Mount คอนเนคเตอร์พินหน้าสัมผัส 4+2
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
| รหัส: | E-รหัส |
FAKRA HSD Connector 4-Cole PCB Mount สายสัญลักษณ์รถยนต์ตรง
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
| สี: | สีขาว |
FAKRA HSD Connector โปรแกรมรถยนต์ ติดตั้งมุมขวา A Code 4Pin PCB Mount
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
|---|---|
| MOQ: | 20 ชิ้น |
| รหัส: | เอ-โค้ด |
FAKRA HSD Connector Right Angle Type PCB Mount RF Connector สําหรับวิทยุรถ
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
|---|---|
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
เครื่องเชื่อม PCB HSD สําหรับรถยนต์ สําหรับการถ่ายทอดข้อมูลความเร็วสูง
| ประเภทเครื่องเชื่อม: | ขั้วต่อ PCB HSD |
|---|---|
| ประเภท: | ขั้วต่อโคแอกเชียล RF |
| การเข้ารหัส / สี (ยานยนต์): | รหัส C สีฟ้า |
FAKRA HSD Connector D Coding Straight Vehicle Connector GPS Signal PCB Mount เครื่องเชื่อมต่อรถยนต์ตรง
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
|---|---|
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
FAKRA HSD Connector 4-Cole PCB Mount Straight Connector สําหรับกล้อง LVDS
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| รหัส: | บี-โค้ด |
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |

