ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ code c fakra hsd connector ] การจับคู่ 214 ผลิตภัณฑ์.
FAKRA HSD Connector 4-Cole PCB Mount Straight Connector สําหรับกล้อง LVDS
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| รหัส: | บี-โค้ด |
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
FAKRA HSD Connector โคเอชชียล มุมขวา ประเภท PCB Mount สําหรับ BMW
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
FAKRA HSD Connector 100 Ohm Straight Solder D-Code สําหรับระบบกล้องในรถยนต์
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
แบบมุมขวา ประเภทรถยนต์ FAKRA HSD Connector 4+2Pin H Code PCB Mount
| รหัส: | H-รหัส |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
FAKRA C PCB Mount ตัวเชื่อมต่อโคแอกเซียลชนิดตรงพอร์ตเดียว OEM / ODM
| ประเภทเครื่องเชื่อม: | ขั้วต่อ FAKRA PCB |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40°C ~ +105°C |
| ความต้านทาน: | 50โอห์ม |
เครื่องเชื่อม FAKRA HSD 90 องศา พล็อกและเครื่องเชื่อมสําหรับการติดตั้ง PCB
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
|---|---|
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
FAKRA HSD Connector รถยนต์ LVDS สายสัญลักษณ์สายสัญลักษณ์ 4 ปิน สําหรับ Benz
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
เครื่องเชื่อม FAKRA HSD สีขาว เครื่องเชื่อม PCB/Panel Mount
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| รหัส: | บี-โค้ด |
| แรงดันใช้งาน: | 60 โวลต์ rms |
คอนเนคเตอร์ FAKRA HSD Code-E สีเขียว ชนิดมุมฉาก ตัวยึด PCB
| รหัส: | E-รหัส |
|---|---|
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
FAKRA HSD Connector Code E Plug 90 องศา PCB Mount โคเอชเชียล คอนเนคเตอร์
| รหัส: | E-รหัส |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40℃ ถึง +105℃ |

