ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ hsd ] การจับคู่ 311 ผลิตภัณฑ์.
PCB Mount FAKRA HSD Connector สําหรับการส่งสัญญาณ GSM ของรถยนต์
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
ยานยนต์ 4 + 2 Pin FAKRA HSD Connector สีดำสำหรับ PCB Mount
| ประเภทการติดตั้ง: | ตัวยึด PCB / ตัวยึดแผง |
|---|---|
| การเข้ารหัส / สี (ยานยนต์): | รหัส A สีดำ |
| สไตล์ตัวเชื่อมต่อ: | มุมฉาก |
FAKRA HSD LVDS 2x4 Pin C การเข้ารหัส HSD 2 Connector สำหรับ PCB Mount
| จำนวนตำแหน่ง: | พินสัญญาณ 2X4 |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
2x4Pin FAKRA HSD Connector Double C Coding สีฟ้าสำหรับ PCB Mount
| จำนวนตำแหน่ง: | พินสัญญาณ 2X4 |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
4 + 2Pin C รหัส FAKRA HSD Connector PCB Mount Plug สำหรับกล้อง LVDS/USB/IEEE 1394
| พิมพ์: | HSD +2 แบบ |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
4Pin FAKRA HSD Connector PCB Mount แนวตั้ง Pin Headers ตัวเชื่อมต่อยานยนต์
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
|---|---|
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
| รหัส: | ซี-โค้ด |
4+2Pin C Code FAKRA HSD LVDS Connector มุมขวา ประเภทสําหรับ GPS Telematics
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
FAKRA HSD Connector 4+2Pin สําหรับการเชื่อมต่อแอนเทนน่ารถยนต์
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
4+4 Pin FAKRA HSD Connector มุมขวา สําหรับอิเล็กทรอนิกส์รถยนต์
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+4Pin |
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
สีดํา FAKRA HSD LVDS Connector รหัส A 4+2Pin สําหรับสัญญาณ GPS ของยาน
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |

