ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ hsd ] การจับคู่ 311 ผลิตภัณฑ์.
ตัวเชื่อมต่อ HSD ความเร็วสูงปลั๊กรถยนต์มุมขวา 4 + 4 พิน PCB Mount
| การเข้ารหัส / สี (ยานยนต์): | รหัส A,ดำ/9005 |
|---|---|
| เข็มหมุด: | 4 ขาสัญญาณ 4 ขาไฟ |
| ความต้านทาน: | 100 โอห์ม |
4 + 2Pin HSD PCB Mount Connector รหัส C สีฟ้าปลั๊กมุมขวาสำหรับรถยนต์
| ชื่อสินค้า: | ขั้วต่อ PCB HSD |
|---|---|
| ประเภทเครื่องเชื่อม: | ขั้วต่อโคแอกเชียล RF |
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
4+2Pin FAKRA HSD Connector มุมขวา รถยนต์ LVDS Connectors สําหรับ PCB Mount
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
|---|---|
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
FAKRA HSD Connector 4+2Pin แบบตรงสําหรับการเชื่อมต่อแอนเทนน่ารถยนต์
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS Connector 4Pin แบบตรง PCB Mount สําหรับสัญญาณ GSM ของรถยนต์
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
FAKRA HSD Connector 4Pin แบบมุมขวา สําหรับรถยนต์ GPS Telematics
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
เครื่องเชื่อม PCB HSD สําหรับรถยนต์ สําหรับการถ่ายทอดข้อมูลความเร็วสูง
| ประเภทเครื่องเชื่อม: | ขั้วต่อ PCB HSD |
|---|---|
| ประเภท: | ขั้วต่อโคแอกเชียล RF |
| การเข้ารหัส / สี (ยานยนต์): | รหัส C สีฟ้า |
OEM ODM FAKRA HSD LVDS 4 พิน A รหัสตัวเชื่อมต่อสีดำสำหรับ PCB Mount
| ความต้านทาน: | 100 โอห์ม |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ: | −40°C~+105°C |
| การเข้ารหัส / สี (ยานยนต์): | รหัส A,ดำ/9005 |
สีฟ้า FAKRA HSD Connector Adapter PCB Mount Straight 4 Contact Pin สำหรับรถยนต์
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
|---|---|
| สี: | สีฟ้า |
| ปฐมนิเทศ: | ตรง |
มุมขวา FAKRA HSD LVDS Connector PCB Mount สําหรับการทําความร้อนที่จอดรถ
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
|---|---|
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |

