ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ fakra hsd ] การจับคู่ 212 ผลิตภัณฑ์.
4+2Pin C Code FAKRA HSD LVDS Connector มุมขวา ประเภทสําหรับ GPS Telematics
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
PCB Mount FAKRA HSD Connector สําหรับการส่งสัญญาณ GSM ของรถยนต์
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
FAKRA HSD Connector 4+2Pin สําหรับการเชื่อมต่อแอนเทนน่ารถยนต์
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
4 + 2Pin Z รหัส FAKRA HSD Connector Waterblue สีสำหรับ PCB/แผง Mount
| รหัส: | รหัส Z |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
4+2Pin FAKRA HSD Connector มุมขวา รถยนต์ LVDS Connectors สําหรับ PCB Mount
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
|---|---|
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
มุมขวา FAKRA HSD Connector 4+4 Pin สําหรับกล้อง LVDS รถยนต์
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+4Pin |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
FAKRA HSD LVDS 4 Pin Connector แบบมุมขวา สําหรับแอนเทนนา GPS
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
รหัส C สีฟ้า FAKRA HSD เชื่อมต่อ PCB Mount Plug สำหรับ BMW
| พิมพ์: | HSD +2 แบบ |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
| รหัส: | ซี-โค้ด |
4+2Pin FAKRA HSD LVDS Connector สีสีม่วงใส สําหรับเครื่องวิทยุวีดีโอรถยนต์
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
4+2Pin FAKRA HSD Connector PCB Mount RF Coaxial Connector สําหรับ GPS
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| รอบการผสมพันธุ์: | ≥ 25 |

