ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ fakra hsd ] การจับคู่ 212 ผลิตภัณฑ์.
รหัส A ตัวผู้ FAKRA HSD Connector PCB Panel Mount สำหรับวิทยุติดรถยนต์
| พิมพ์: | โคแอกเซียล |
|---|---|
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | PCB / แผงเมานต์ |
| รหัส: | A-Code สีดำ |
ขั้วต่อ FAKRA HSD 90 องศา PCB Mount 4 รหัสพิน Z ปลั๊กสำหรับกล้อง
| พิมพ์: | ขั้วต่อโคแอกเชียล RF |
|---|---|
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | PCB / แผงเมานต์ |
| รหัส: | Z-Code สี WaterBlue |
FAKRA HSD LVDS Connector สําหรับความถี่สูง IEEE 1394 ระยะการใช้งาน DC ถึง 6 GHz
| การใช้งาน: | กล้อง LVDS, USB, และ IEEE 1394 การใช้งาน |
|---|---|
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
FAKRA HSD Connector 4+2Pin แบบตรงสําหรับการเชื่อมต่อแอนเทนน่ารถยนต์
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS Connector 4Pin แบบตรง PCB Mount สําหรับสัญญาณ GSM ของรถยนต์
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
FAKRA HSD Connector 4Pin แบบมุมขวา สําหรับรถยนต์ GPS Telematics
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
FAKRA HSD Connector 4+2Pin สําหรับรถยนต์ GPS Telematics หรือ Navigation
| รอบการผสมพันธุ์: | ≥ 25 |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2 พิน |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
OEM ODM FAKRA HSD LVDS 4 พิน A รหัสตัวเชื่อมต่อสีดำสำหรับ PCB Mount
| ความต้านทาน: | 100 โอห์ม |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ: | −40°C~+105°C |
| การเข้ารหัส / สี (ยานยนต์): | รหัส A,ดำ/9005 |
สีฟ้า FAKRA HSD Connector Adapter PCB Mount Straight 4 Contact Pin สำหรับรถยนต์
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
|---|---|
| สี: | สีฟ้า |
| ปฐมนิเทศ: | ตรง |
OEM FAKRA HSD LVDS 4 Pin Connector สําหรับเครื่องทําความร้อนที่ควบคุมด้วยวิทยุของรถยนต์
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |

