ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ fakra hsd ] การจับคู่ 212 ผลิตภัณฑ์.
FAKRA HSD Connector ขวามุมรถยนต์ LVDS Connectors สําหรับชนิดการติดตั้ง PCB
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
FAKRA HSD LVDS 4Pin H Code PCB Mount Connector สําหรับวิทยุรถ
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| สี: | เฮเทอร์ไวโอเล็ต/4003 สี |
เครื่องเชื่อม FAKRA HSD 90 องศา พล็อกและเครื่องเชื่อมสําหรับการติดตั้ง PCB
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
|---|---|
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
FAKRA HSD Connector รถยนต์ LVDS สายสัญลักษณ์สายสัญลักษณ์ 4 ปิน สําหรับ Benz
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
FAKRA HSD Connector 100 Ohm Straight Solder D-Code สําหรับระบบกล้องในรถยนต์
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
FAKRA HSD LVDS 4 Pin Connector E-Code แบบมุมขวา
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
FAKRA HSD LVDS 4Pin B-Code สีขาว มุมขวา PCB Mount Connector
| รหัส: | บี-โค้ด |
|---|---|
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
FAKRA HSD LVDS 4 Pin Connector E-Code ลักษณะมุมขวา สําหรับการวาง PCB
| รหัส: | E-รหัส |
|---|---|
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
| สี: | สีเขียวใบ |
FAKRA HSD LVDS 4 PIN มุมขวา ประเภท OEM&ODM ยอมรับบริการบี-โค้ด
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| สี: | สีขาว |
แบบมุมขวา ประเภทรถยนต์ FAKRA HSD Connector 4+2Pin H Code PCB Mount
| รหัส: | H-รหัส |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |

