ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ fakra hsd ] การจับคู่ 212 ผลิตภัณฑ์.
ชนิดมุมขวา คอนเนคเตอร์ FAKRA HSD PCB Mount คอนเนคเตอร์พินหน้าสัมผัส 4+2
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
| รหัส: | E-รหัส |
FAKRA HSD LVDS 4Pin Connector สําหรับเครื่องทําความร้อนที่ควบคุมด้วยวิทยุในรถยนต์
| สี: | สีม่วงแดง/4004สี |
|---|---|
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
FAKRA HSD LVDS 4Pin Connector -40°C ถึง +105°C รับ OEM ODM
| แรงดันใช้งาน: | 60 โวลต์ rms |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
FAKRA HSD Connector โปรแกรมรถยนต์ ติดตั้งมุมขวา A Code 4Pin PCB Mount
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
|---|---|
| MOQ: | 20 ชิ้น |
| รหัส: | เอ-โค้ด |
FAKRA HSD Connector Right Angle Type PCB Mount RF Connector สําหรับวิทยุรถ
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
|---|---|
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
FAKRA HSD LVDS 4Pin PCB Mount RF Connector สําหรับการส่งสัญญาณ GSM ของยาน
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4 ขา |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
FAKRA HSD Connector 4-Cole PCB Mount สายสัญลักษณ์รถยนต์ตรง
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
| สี: | สีขาว |
FAKRA HSD LVDS 4Pin Coaxial Connector OEM&ODM รับใช้ในอุตสาหกรรมรถยนต์
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
ประเภทเครื่องจักรยานยนต์ FAKRA HSD LVDS 4Pin E-Code Connector มุมขวา
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
FAKRA HSD Connector 100Ω PCB Mount 4+2 เครื่องเชื่อม Pin ติดต่อสําหรับวิทยุรถ
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| สี: | สีเขียว |

