ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ code z fakra data transfer cable ] การจับคู่ 178 ผลิตภัณฑ์.
FAKRA HSD LVDS 4 PIN มุมขวา ประเภท OEM&ODM ยอมรับบริการบี-โค้ด
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| สี: | สีขาว |
FAKRA HSD PCB Mount Connector สําหรับการส่งสัญญาณ GSM ของรถยนต์
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2 พิน |
| รอบการผสมพันธุ์: | ≥ 25 |
รถยนต์ FAKRA HSD Connector H Code สัญญาณ GPS สําหรับ PCB Mount
| แรงดันใช้งาน: | 60 โวลต์ rms |
|---|---|
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
FAKRA HSD LVDS 4 PIN สายเชื่อมรถยนต์แบบตรง Z-Code
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
FAKRA HSD Connector รถยนต์ LVDS สายสัญลักษณ์สายสัญลักษณ์ 4 ปิน สําหรับ Benz
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
FAKRA HSD Connector Right Angle Type PCB Mount สําหรับรถยนต์
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
|---|---|
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS 4Pin PCB Mount 4 ติดต่อ Pin Connector สําหรับวิทยุรถยนต์
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4 ขา |
FAKRA HSD LVDS 4+2Pin 90 องศา PCB Mount มุมขวา
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
|---|---|
| แรงดันใช้งาน: | 60 โวลต์ rms |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
FAKRA HSD Connector 2x4Pin C-Code Twin PCB Board Connector เครื่องเชื่อมรถสีฟ้า
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| จำนวนตำแหน่ง: | พิน 2x4 |
รถยนต์ FAKRA HSD LVDS 4+2Pin Connector E-Code สําหรับ PCB Mount
| สี: | สีเขียวใบ |
|---|---|
| แรงดันใช้งาน: | 60 โวลต์ rms |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |

