ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ code z fakra data transfer cable ] การจับคู่ 178 ผลิตภัณฑ์.
FAKRA HSD LVDS 4Pin PCB Mount RF Connector สําหรับการส่งสัญญาณ GSM ของยาน
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4 ขา |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
FAKRA HSD Connector D Coding Straight Vehicle Connector GPS Signal PCB Mount เครื่องเชื่อมต่อรถยนต์ตรง
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
|---|---|
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
FAKRA HSD Connector Right Angle Type PCB Mount RF Connector สําหรับวิทยุรถ
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
|---|---|
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
FAKRA HSD LVDS 4Pin H Code PCB Mount Connector สําหรับวิทยุรถ
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| สี: | เฮเทอร์ไวโอเล็ต/4003 สี |
รถยนต์ FAKRA HSD LVDS Connector 4 + 2Pin PCB Mount สําหรับกล้อง LVDS
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2 พิน |
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
FAKRA HSD LVDS 4+2Pin H Code เครื่องเชื่อมรถมุมขวา
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS Connector 4+2Pin PCB Mount RF Connector สําหรับ GPS ออโต้
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
|---|---|
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2 พิน |
เครื่องเชื่อม USB ความถี่สูง FAKRA HSD DC ถึง 6 GHz สําหรับการส่งข้อมูลที่มั่นคง
| รอบการผสมพันธุ์: | ≥ 25 |
|---|---|
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
FAKRA HSD LVDS 4 Pin Connector E-Code แบบมุมขวา
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
FAKRA HSD LVDS PCB Mount RF Connector สําหรับ GPS Telematics หรือการนําทาง
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
|---|---|
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
| รอบการผสมพันธุ์: | ≥ 25 |

