ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ code c fakra hsd connector ] การจับคู่ 210 ผลิตภัณฑ์.
LVDS Extension สาย FAKRA HSD รหัส G Blue Grey 7031 Color Stable
| รูปแบบการแปลง: | HSD เป็น HSD |
|---|---|
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | แจ็ค HSD 4P |
| ตัวเชื่อมต่อ: | รหัส G สีฟ้าเทา |
รหัส H RF FAKRA คอนเนคเตอร์ตัวผู้ H รหัสอเนกประสงค์ที่ใช้งานได้จริง
| พิมพ์: | ขั้วต่อโคแอกเชียล RF |
|---|---|
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | PCB / แผงเมานต์ |
| รหัส: | เอช-โค้ด,เฮเทอร์ไวโอเล็ต |
OEM ODM FAKRA HSD LVDS 4 พิน A รหัสตัวเชื่อมต่อสีดำสำหรับ PCB Mount
| ความต้านทาน: | 100 โอห์ม |
|---|---|
| ระยะอุณหภูมิ: | −40°C~+105°C |
| การเข้ารหัส / สี (ยานยนต์): | รหัส A,ดำ/9005 |
FAKRA HSD LVDS Connector 4Pin แบบตรง PCB Mount สําหรับสัญญาณ GSM ของรถยนต์
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
4+2Pin FAKRA HSD LVDS Connector สีสีม่วงใส สําหรับเครื่องวิทยุวีดีโอรถยนต์
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
E-Mark FAKRA HSD LVDS 4 ขาเชื่อมต่อ 90 องศาปลั๊กสีฟ้าสำหรับ BMW
| ปฐมนิเทศ: | มุมฉาก |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
4+2Pin C Code FAKRA HSD LVDS Connector มุมขวา ประเภทสําหรับ GPS Telematics
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
4 + 2Pin HSD PCB Mount Connector รหัส C สีฟ้าปลั๊กมุมขวาสำหรับรถยนต์
| ชื่อสินค้า: | ขั้วต่อ PCB HSD |
|---|---|
| ประเภทเครื่องเชื่อม: | ขั้วต่อโคแอกเชียล RF |
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
มุมขวา FAKRA HSD LVDS Connector PCB Mount สําหรับการทําความร้อนที่จอดรถ
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
|---|---|
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
OEM ODM FAKRA HSD LVDS 4Pin 100ohm โคแอกเซียล 90 องศาปลั๊กและตัวเชื่อมต่อ
| ปฐมนิเทศ: | มุมฉาก |
|---|---|
| รหัส: | ซี-โค้ด |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40℃ ถึง +105℃ |

