ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ code c fakra hsd connector ] การจับคู่ 210 ผลิตภัณฑ์.
คอนเนคเตอร์ FAKRA HSD แบบตรงทนทาน H รหัส 4+2 PIN สำหรับ LVDS
| พิมพ์: | Fakra HSD LVDS 4+2 พิน |
|---|---|
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | ตรง |
| รหัส: | เอช-โค้ด,เฮเทอร์ไวโอเล็ต |
ขั้วต่อ FAKRA HSD สีเขียว OEM สำหรับการส่งข้อมูลความเร็วสูงของ BMW
| พิมพ์: | ขั้วต่อสายเคเบิลข้อมูลความเร็วสูง |
|---|---|
| รหัส: | E-รหัส |
| สี: | สีเขียว |
รหัส OEM Z สาย FAKRA HSD ชุดสายไฟ LVDS สำหรับการแสดงผลหน้าจอ
| รูปแบบการแปลง: | HSD เป็น HSD |
|---|---|
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | แจ็ค HSD 4P รหัส Z |
| การวางแนวตัวเชื่อมต่อ: | ตรง |
สีฟ้า FAKRA HSD Connector Adapter PCB Mount Straight 4 Contact Pin สำหรับรถยนต์
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
|---|---|
| สี: | สีฟ้า |
| ปฐมนิเทศ: | ตรง |
FAKRA HSD Connector 4+2Pin สีขาว สําหรับรถยนต์ GPS Radio
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
รหัส Z 4 ขาคอนเนคเตอร์ FAKRA HSD น้ำหนักเบาสำหรับยานยนต์
| พิมพ์: | การส่งข้อมูลวิดีโอ, โคแอกเชียล |
|---|---|
| รหัส: | รหัส Z |
| สี: | น้ำฟ้า |
ขั้วต่อ FAKRA HSD 90 องศา PCB Mount 4 รหัสพิน Z ปลั๊กสำหรับกล้อง
| พิมพ์: | ขั้วต่อโคแอกเชียล RF |
|---|---|
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | PCB / แผงเมานต์ |
| รหัส: | Z-Code สี WaterBlue |
FAKRA HSD Connector 4+2Pin สําหรับรถยนต์ GPS Telematics หรือ Navigation
| รอบการผสมพันธุ์: | ≥ 25 |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2 พิน |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
FAKRA HSD Connector 4+2Pin แบบตรงสําหรับการเชื่อมต่อแอนเทนน่ารถยนต์
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
4+2Pin FAKRA HSD Connector ลักษณะมุมขวา สีเขียว สําหรับวิทยุรถ
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
| รอบการผสมพันธุ์: | ≥ 25 |

