ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ code c fakra hsd connector ] การจับคู่ 210 ผลิตภัณฑ์.
FAKRA HSD LVDS 4 Pin D Code PCB การติดตั้งมุมขวาชนิดเชื่อมต่อ
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
|---|---|
| รอบการผสมพันธุ์: | ≥ 25 |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
รถยนต์ FAKRA HSD LVDS 4+2Pin Connector E-Code สําหรับ PCB Mount
| สี: | สีเขียวใบ |
|---|---|
| แรงดันใช้งาน: | 60 โวลต์ rms |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
FAKRA HSD LVDS 4 PIN สายเชื่อมรถยนต์แบบตรง Z-Code
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
รถยนต์ FAKRA HSD LVDS 4Pin เครื่องเชื่อมข้อมูลความเร็วสูงสําหรับรถยนต์
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| รอบการผสมพันธุ์: | ≥ 25 |
ประเภทรถยนต์ FAKRA HSD LVDS 4 Pin PCB Mount Right Angle Type Connector
| จำนวนตำแหน่ง: | 4 ขา |
|---|---|
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
FAKRA HSD LVDS Cable 4 pin PCB Plug Jack Connectors สําหรับจอจอรถ
| ประเภทสินค้า: | ตัวเชื่อมต่อ HSD |
|---|---|
| เครื่องเชื่อม: | รหัส B สีขาว |
| แอลพีแดนซ์: | 100โอห์ม |
FAKRA HSD เครื่องเชื่อมรถยนต์ 4+2 6Pin LVDS สําหรับรถยนต์
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
รหัส Z ตัวเมียเข้ากับชุดสายเคเบิล HSL HSD 4 พินสำหรับลากสายอัตโนมัติ
| แรงดันใช้งาน: | 60 โวลต์ rms |
|---|---|
| ช่วงความถี่ขึ้นอยู่กับประเภทของสายเคเบิล: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| แอปพลิเคชัน: | ยานยนต์ |
ชุดสายไฟรถยนต์ HSL 100 โอห์ม, สายเคเบิล LVDS USB รหัส H 4 พิน
| ความถี่: | ดีซี~6GHz |
|---|---|
| ความต้านทาน: | 100 โอห์ม |
| ช่วงอุณหภูมิ: | -40° ~ +125°C |
HFM Quad Mini FAKRA Connectors ทนทานสำหรับระบบกล้อง 360 ในรถยนต์
| ความต้านทาน: | 50โอห์ม |
|---|---|
| ความถี่: | กระแสตรงถึง 9 GHz |
| ความต้านทานของฉนวน: | ≥1,000 MΩ |

