ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ code c fakra hsd connector ] การจับคู่ 210 ผลิตภัณฑ์.
2X4Pin Blue C Code HSD Connector สําหรับระบบช่วยเหลือผู้ขับขี่ที่ทันสมัย
| การตั้งค่า: | 2X4พิน |
|---|---|
| สี: | สีฟ้า |
| การใช้งาน: | การถ่ายโอนข้อมูลความเร็วสูง |
2X4Pin สีฟ้า C Code HSD Connector สําหรับการใช้งานในอุตสาหกรรมรถยนต์
| การกำหนดค่าพิน: | 2X4Pin เพื่อการเชื่อมต่อที่เชื่อถือได้ |
|---|---|
| คุณสมบัติหลัก 4: | ค่าอิมพีแดนซ์ 100 โอห์ม |
| เครื่องเชื่อม: | รหัส C,ตรง,สีฟ้า |
ชุดประกอบสายเคเบิลสัญญาณ HSD ของยานยนต์รหัส Z ที่เสถียรเป็น USB 2.0 A Type
| พิมพ์: | FAKRA HSD LVDS 4 ขา |
|---|---|
| เพศ: | เพศชายเพศหญิง |
| ความถี่: | สูง |
PCB Mount Automotive FAKRA HSD LVDS 4Pin Connector พล็อก 90 องศา
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
FAKRA HSD LVDS PCB 4 Pin Connector Code D ติดมุมขวาสําหรับกล้องรถ
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| สี: | สีม่วงแดง/4004สี |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS 4+2Pin มุมแข็ง แบบแผ่นติดตั้งผ่านหลุม D Code Plug
| สี: | สีม่วงแดง/4004สี |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
FAKRA HSD LVDS 4+2Pin H Code เครื่องเชื่อมรถมุมขวา
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS ขั้วต่อสายโคแอกเซียล 4 พิน ประเภทมุมขวาสำหรับตัวยึด PCB
| รหัส: | บี-โค้ด |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
FAKRA HSD 4+2 PIN 100Ω PCB Mount Coaxial Connector สําหรับรถยนต์
| สี: | สีขาว |
|---|---|
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
BMW HSD Cable Fakra HSD Cable สายเสียงและสายวีดีโอ การนําทางรถ
| ประเภทเครื่องเชื่อม: | HSD (ข้อมูลความเร็วสูง) |
|---|---|
| เครื่องเชื่อม: | ปลั๊ก Fakra HSD |
| อุปสรรค: | 100โอห์ม |

