ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ u n i fakra hsd ] การจับคู่ 216 ผลิตภัณฑ์.
FAKRA HSD LVDS PCB 4 Pin Connector Code D ติดมุมขวาสําหรับกล้องรถ
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| สี: | สีม่วงแดง/4004สี |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS Connector D-Code แบบตรงสําหรับ PCB / แพนล์มอนท์
| สี: | สีม่วงแดงม่วง/4004 สี |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
FAKRA HSD Connector PCB Mount 4+2 ติดต่อ Pin Connector สําหรับวิทยุรถยนต์
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
|---|---|
| สี: | สีม่วงแดง/4004สี |
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
PCB Mount Automotive FAKRA HSD LVDS 4Pin Connector พล็อก 90 องศา
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
|---|---|
| ประเภทการติดตั้ง: | เมาท์ PCB |
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
คอนเนคเตอร์ FAKRA HSD Code-E สีเขียว ชนิดมุมฉาก ตัวยึด PCB
| รหัส: | E-รหัส |
|---|---|
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
PCB/Panel Mount FAKRA HSD LVDS D Code Claret Violet/4004 สี 4+2Pin สําหรับ BMW
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
FAKRA HSD LVDS Connector 4+2Pin PCB Mount RF Connector สําหรับ GPS ออโต้
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
|---|---|
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2 พิน |
FAKRA HSD Connector 4 Plus 2 Pin หญิงรหัส Z มีผลงานทางกลที่แข็งแกร่งกับวงจรการจับคู่มากกว่า 25 ครั้ง
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| ความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| ความต้านทานของฉนวน: | ≥1,000 MΩ |
FAKRA HSD LVDS 4 PIN Connector B Code ลักษณะมุมขวา สําหรับ PCB Mount
| ปฐมนิเทศ: | ประเภทมุมฉาก |
|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4พิน |
FAKRA HSD Connector Code E Plug 90 องศา PCB Mount โคเอชเชียล คอนเนคเตอร์
| รหัส: | E-รหัส |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -40℃ ถึง +105℃ |

