ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ code z fakra data transfer cable ] การจับคู่ 178 ผลิตภัณฑ์.
FAKRA RF โคแอกเชียล HSD Connector ยานยนต์ 4+4 พินรหัส A ปลั๊ก 90 องศา
| พิมพ์: | ขั้วต่อโคแอกเชียล RF |
|---|---|
| ประเภทตัวเชื่อมต่อ: | PCB / แผงเมานต์ |
| รหัส: | A-Code สีดำ |
ขั้วต่อ PCB Mount HSD มุมขวารหัสยานยนต์ Z สีวอเตอร์บลู
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
|---|---|
| รหัส: | รหัส Z |
| สี: | สีน้ำฟ้า |
PCB Mount FAKRA HSD Connector สําหรับการส่งสัญญาณ GSM ของรถยนต์
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |
|---|---|
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
4+2Pin FAKRA HSD Connector ลักษณะมุมขวา สีเขียว สําหรับวิทยุรถ
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
| รอบการผสมพันธุ์: | ≥ 25 |
FAKRA HSD Connector 4+2Pin สําหรับรถยนต์ GPS Telematics หรือ Navigation
| รอบการผสมพันธุ์: | ≥ 25 |
|---|---|
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2 พิน |
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
FAKRA HSD Connector 4Pin แบบมุมขวา สําหรับรถยนต์ GPS Telematics
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
|---|---|
| ช่วงความถี่: | กระแสตรงถึง 6 GHz |
| ปฐมนิเทศ: | แบบตรง |
สายพานเดียว FAKRA PCB Connector สําหรับการทําความร้อนเสริมรถยนต์
| ประเภทเครื่องเชื่อม: | ขั้วต่อ FAKRA PCB |
|---|---|
| การวางแนวร่างกาย: | ประเภทมุมฉาก |
| การเข้ารหัส: | บี-โค้ด |
4+2Pin FAKRA HSD LVDS Connector สีสีม่วงใส สําหรับเครื่องวิทยุวีดีโอรถยนต์
| โลตติจ์ทํางาน: | 60 V Rms |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| จำนวนตำแหน่ง: | 4+2พิน |
4+2Pin FAKRA HSD Connector PCB Mount RF Coaxial Connector สําหรับ GPS
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| รอบการผสมพันธุ์: | ≥ 25 |
FAKRA HSD Connector 4+2Pin สําหรับการเชื่อมต่อแอนเทนน่ารถยนต์
| ประเภทการติดตั้ง: | PCB / แผงเมานต์ |
|---|---|
| อุณหภูมิการทํางาน: | -40℃ ถึง +105℃ |
| ความต้านทาน: | 100โอห์ม |

