FAKRA กระบวนการผสมสอดสอดสอดสอดสอดสอดสอดสอดสอดสอดสอดสอดสอดสอดสอดสอดสอดสอดสอดสอดสอดสอดสอด
| สถานที่กำเนิด | จีน |
|---|---|
| ชื่อแบรนด์ | LEADSIGN |
| ได้รับการรับรอง | E-Mark |
| หมายเลขรุ่น | ตัวยึด PCB ตัวเชื่อมต่อ RF Fakra |
| จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ | 20pcs |
| ราคา | Contact the seller |
| รายละเอียดการบรรจุ | ขนาดกล่องของขวัญ: 260 * 220 * 80 มม. 20 ชิ้น / กล่อง |
| เวลาการส่งมอบ | 7 ~ 14 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน | แอล/C, T/T, เวสเทิร์นยูเนี่ยน |
| สามารถในการผลิต | 200,000 ชิ้น / เดือน |
| พิมพ์ | คอนเนคเตอร์ Fakra รายละเอียดต่ำ | ความต้านทาน | 50Ω |
|---|---|---|---|
| อุณหภูมิในการทำงาน | -40°C ~ +105°C | จำนวนพอร์ต | พอร์ตเดี่ยว |
| ลักษณะตัวต่อ | ตรง | การเข้ารหัส / สี (ยานยนต์) | C-Code สีฟ้า |
| ประเภทธุรกิจ | OEM และ ODM | ขั้นต่ำ | 20 ชิ้น |
คําอธิบายสินค้า:
เครื่องเชื่อม PCB ของรถยนต์ FAKRA ได้ถูกออกแบบมาสําหรับการใช้งานในการส่งข้อมูลมันเป็นทางแก้ไขที่น่าเชื่อถือและทนทานที่รับประกันการเชื่อมต่อที่ปลอดภัย และตอบสนองความต้องการการทํางานและความปลอดภัยสูงสุด.เครื่องเชื่อม PCB ของ FAKRA เหมาะสําหรับการใช้งานในการส่งข้อมูลในรถยนต์ที่ต้องการการเชื่อมต่อที่มีคุณภาพสูง ด้วยผลงานที่น่าเชื่อถือ ระยะอุณหภูมิที่กว้าง และอุปสรรค 50Ωมันเป็นทางออกที่ดีที่สุดสําหรับการให้บริการเชื่อมต่อที่ปลอดภัยและการรับรองการถ่ายทอดข้อมูลที่น่าเชื่อถือ.
ลักษณะ:
- ติดตามมาตรฐานที่เข้มงวดของอุตสาหกรรมรถยนต์
- ระดับความปลอดภัยในการประกอบที่สูง เพราะกลไกล็อคหลักและกลไกล็อครอง
- น่าเชื่อถือและแข็งแรง
- กล่องหลายตัวเพื่อประหยัดพื้นที่และสําหรับการทํางาน plug-in อย่างรวดเร็ว
- 13 การรหัสกล, 1 การรหัสเฉลี่ย, และการรหัสสี
- เครื่องเชื่อม PCB ( pin-in-paste soldering, SMD)
- เครื่องเชื่อมแผ่น
- MOQ:20PCS
ปริมาตรเทคนิค:
| ปริมาตร | มูลค่า |
|---|---|
| เลขรุ่น | RF Fakra เครื่องเชื่อม PCB Mount |
| การรหัส / สี (รถยนต์) | รหัสซี สีฟ้า |
| ระยะความถี่ | DC ถึง 6 GHz |
| อัตราข้อมูลสูง | ขนาดสูงสุด 8 Gbps |
| ผลกําไรเสีย | ≥ 18 dB |
| อุณหภูมิการทํางาน | -40°C ~ +105°C |
| วงจรการเจริญพันธุ์ | ≥ 25 |
| การใช้งาน | การส่งข้อมูล, โคเอชชียล |
| ประเภทธุรกิจ | OEM&ODM |
การใช้งาน:
- GPS ทีเลมติกส์ หรือการนําทาง
- การเข้าที่ไม่มีกุญแจ
- การวิเคราะห์ข้อมูลอุบัติเหตุ
- การวินิจฉัยทางไกลของยาน
- ระบบข้อมูลบันเทิง
- อานเตนนาวิทยุ
โค้ด FAKRA:
![]()
การปรับแต่ง:
เครื่องเชื่อม PCB FAKRA คุณภาพสูง โดยสัญลักษณ์นํา:
สัญลักษณ์นําให้บริการ OEM และ ODM ในฐานะผู้ผลิตเครื่องเชื่อมรถยนต์ FAKRA LEADSIGN นําเสนอสินค้าที่มีคุณภาพสูงที่มีผลงานที่ดีเยี่ยมด้วยทีมงานออกแบบที่มีประสบการณ์ และอุปกรณ์การผลิตที่ทันสมัยเรามั่นใจว่าเราสามารถตอบสนองความต้องการและรายละเอียดของคุณ
การสนับสนุนและบริการ:
สัญลักษณ์นําให้การสนับสนุนทางเทคนิคและบริการ เพื่อให้ลูกค้าสามารถใช้ผลิตภัณฑ์ของเราได้อย่างมั่นใจและพอใจทีมงานสนับสนุนทางเทคนิคของเราพร้อมที่จะตอบทุกคําถามที่ลูกค้าอาจมีเกี่ยวกับการติดตั้ง, การตั้งค่า และการแก้ไขปัญหา
1.รับการสั่งซื้อ OEM และ ODM
2ตัวอย่างฟรี แต่ลูกค้าต้องจ่ายค่าส่ง
3.สนับสนุนหลายวิธีการ logistics
4.เวลาจัดส่งรวดเร็วและบริการชั้นหนึ่ง

